அழகா இருக்க நினைக்கும் பெண்களுக்கு மட்டும் ஃபேஷன் டிப்ஸ்.

0
208

பொருட்படுத்தாமல் ஃபேஷன் போக்குகள் மற்றும் தற்போதைய போக்குகள், அது எப்போதும் அதிர்ச்சி தரும் இருக்கும் என்று பல பேஷன் குருக்கள் நேரம்-சோதனை நுட்பங்கள் மற்றும் நுட்பங்கள் உள்ளன. இந்த கட்டுரையில், நாங்கள் பாணி சின்னங்கள் அணிகளில் சேர முயன்று பெண்கள் ஃபேஷன் ஆலோசனை பற்றி பேசுவோம்.
ஃபேஷன் நவீன பெண்கள் அறிவுரை
ஃபேஷன் வடிவமைப்பாளர்களிடமிருந்து ஃபேஷன் குறிப்புகள் தொடங்குவோம். இந்த ஆண்டு, அவர்கள் பாணியிலான அனைத்து பெண்களும் துணிமணிகளுக்கு அல்ல, தங்களை முக்கியமாக கவனிக்க வேண்டும் என்று பரிந்துரைக்கிறார்கள். Yves Saint Laurent சொன்னது போல் : “ஒரு பெண்ணின் உடம்பில் நன்கு தோற்றமளிக்கப்பட்டிருந்தால், அவள் எப்போதுமே அவளை ஒரு மிங்க் ஃபர் மேட் வாங்குவார்.”

எந்த பெண் ஒரு வெற்றி-வெற்றி விருப்பத்தை ஒல்லியாக காலணி உள்ளது – தோல் இணைந்து, அவர்கள் பார்வை உங்கள் கால்கள் நீண்டு உங்களை மெலிதான செய்ய.

அலமாரிக்கு மற்றொரு கட்டாயமான பொருள் கருப்பு படகுகள் ஆகும். தரமான காலணிகளுக்கு பணம் செலவழிக்காதே – உங்கள் கால்களுக்கு நன்றி.

அலமாரி (நீல ஜீன்ஸ், வெற்று ஸ்வெட்டர்ஸ், ஆண்கள் பாணியில் வெள்ளை சட்டைகள்) ஆகியவற்றின் அடிப்படை விஷயங்கள் உயர் தரத்தில் இருக்க வேண்டும். அவர்கள் அதிக செலவு இருந்தபோதிலும், இத்தகைய விஷயங்கள் உங்கள் மலிவான சகலதை விடவும் அதிகமான சேவையை வழங்குவதோடு மட்டுமல்லாமல், தரம் குறைந்த விலையுயர்ந்த மோசடி விட சிறந்ததாக இருக்கும்.

நீங்கள் ஒரு படத்தை மூன்று வண்ணங்கள் இணைக்க கூடாது – பெரும்பாலும் நீங்கள் மூடுபனி மற்றும் மலிவான இருக்கும். ஆனால் மொனோறோமின் படங்கள் அணிய வேண்டும் – பெரும்பாலும் அவை சலித்து விடுகின்றன. ஐடியல் – அடிப்படை வண்ணம் + நீளம் கொண்ட ஒரு ஜோடி நீட்சிகளை சேர்க்கிறது.

தொகுதி ஈடு செய்ய வேண்டிய அவசியம் பற்றி மறந்துவிடாதீர்கள் – பசுமையான “மேல்” குறுகிய கால்சட்டிகள் அல்லது ஓரங்கள் கொண்டதாக இருக்க வேண்டும். மற்றும் நேர்மாறாக – ஒரு பரந்த “கீழ்” தேவைப்படுகிறது, இல்லையென்றால் ஒரு குறுகிய, பொருத்தப்பட்ட “மேல்”.

நீங்கள் பார்க்க முடியும் என, பேஷன் stylists மற்றும் வடிவமைப்பாளர்கள் ஆலோசனை மிகவும் எளிது. அவர்கள் பாணியிலான பாரம்பரிய சட்டங்களை அடிப்படையாகக் கொண்டவர்கள், இது ஒவ்வொரு சுயமரியாதை உணர்வையும் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும்.

முழு மகளிர் ஃபேஷன் குறிப்புகள்
முழு நாகரிகமான உதவிக்குறிப்புகள், உருவத்தின் காட்சி திருத்தம் வழிமுறைகள் மற்றும் முறைகள் ஆகியவை அடங்கும். இந்த வழக்கில், நீங்கள் ஒல்லியாக தோன்றும் எல்லா செலவிலும் போராட தேவையில்லை. படத்தின் பெண்ணியத்தை வலியுறுத்துவதும் படத்தில் சோர்வு மற்றும் மூச்சுத்திணறையும் அகற்றுவது போதும்.

“உடலில்” பேஷன் பெண்களுக்கு சிறந்த 10 குறிப்புகள்:

கிளாசிக்கல் பாணியின் துணிகளை அணிந்து – ஒரு ஆடை-வழக்கு (அடர்த்தியான) ஆனால் மெல்லிய துணி உடையது.

நீங்கள் கருப்பு விரும்பினால், அது பெரியது. ஆனால் உங்கள் தலையில் கருப்பு நிறத்தில் மட்டும் உடுத்தி வர வேண்டாம். அசல் கழுத்து ஸ்கார்ஃப் அல்லது பதக்கத்தில், கைப்பை அல்லது பெல்ட் – பிரகாசமான உச்சரிப்புகள் உங்கள் தகுதிகளில் (பசுமையான மார்பகங்கள், வாய்-நீர்ப்பாசனம் இடுப்பு அல்லது மெல்லிய இடுப்பு) கவனம் செலுத்துக.


ஒரு சிறிய ஸ்லீவ் கொண்ட பிணைக்கப்பட்ட ஜெர்ஸி அல்லது டாப்ஸ் ஒரு பெரிய அளவு வாங்க நல்லது – எனவே அவர்கள் இடுப்பு மணிக்கு அதிக சென்டிமீட்டர் வெளிப்படுத்த, “குதிக்க” முடியாது.

கால்களின் அழகை வலியுறுத்துவதற்கு, ஏ-சில்ஹவுட்டு ஓரங்கள் பயன்படுத்தவும்.

இறுக்கமான காலணிகளை அணிய வேண்டாம் – அது மோசமானதாக மட்டுமல்ல, ஆரோக்கியத்திற்கு ஆபத்தானது.
குறைந்த பெல்ட் கொண்ட துணிகளைத் தவிர்க்கவும் – பெரும்பாலும் அத்தகைய ஆடைகளை கால்கள் சுருக்கவும். ஒரு மிகைப்படுத்தப்பட்ட waistline கொண்ட துணிகளை கவனம் செலுத்த.


மிடி நீளம் மட்டுமே உயரமான மற்றும் மெல்லிய உள்ளது. மீதமுள்ள அனைத்து போன்ற ஆடைகளை விட்டு கொடுக்க நல்லது. முழங்கால் நீளம் உங்களுக்கு மிகவும் குறைவாக இருந்தால், தரையில் ஆடைகள் மற்றும் ஓரங்கள் தேர்வு, ஆனால் மிடி இருக்க கூடாது.


துணிகளை சரிசெய்வதை புறக்கணிக்காதீர்கள். ஒரு இறுக்கத்தைக் கொண்டிருக்கும் குணம் வாய்ந்த உடல் அல்லது ஷார்ட்ஸ் உண்மையில் நீங்கள் கவர்ச்சிகரமான தோற்றத்தைக் காட்ட உதவியாக இருக்கும்.


V- கழுத்து பார்வை கழுத்து நீளமாக மற்றும் மார்பின் மீது கவனம் செலுத்துகிறது. முழுக் குழந்தைகள் கண்டிப்பாக இதைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.


மற்றும் முக்கிய நாகரீக ஆலோசனை – உங்களை நேசிக்கிறேன். உள் ஒளி எந்த நகைகள் விட அதிக விலை, மற்றும் சுய நம்பிக்கை மற்றும் கண்களில் ஒரு மகிழ்ச்சியான பிரகாசம் மிகவும் நாகரீகமாக மற்றும் ஸ்டைலான ஆடைகளை விட கவர்ச்சிகரமான உள்ளன.
பொதுவாக, ஃபேஷன் ஆலோசனை சுருக்கமாக பின்வருமாறு விவரித்தார்: அசாதாரண சேர்க்கைகள் சோதனை, ஆனால் இணக்கம் மற்றும் விகிதாசார பற்றி மறக்க வேண்டாம்.